Umferð í Istanbúl tilbúin fyrir nýtt menntunarár

istanbul umferð er tilbúin fyrir nýtt menntunarár
istanbul umferð er tilbúin fyrir nýtt menntunarár

9, þar sem nýja menntunarárið hefst í Istanbúl, var tekið til að koma í veg fyrir umferðarvandamál á mánudag. IMM, Safety og Gendarmerie munu vinna saman að því að tryggja umferðarflæði. 06: 00-14: Almenningssamgöngur milli 00 klukkustunda verða ókeypis. Strætó, neðanjarðarlest, járnbrautakerfi og sjóferð verður aukin. Foreldrar sem vilja fara með börn sín í skólann fyrsta daginn, munu fara með skólaakstur.

Kalkúnn hefst á mánudaginn, September 9 í samhengi við heildar 2019-2020 námsári Istanbúl gerir 6 792 milljón alls 2 796 þúsund þúsund þúsund 674 155 39 nemenda á hvern kennara í kennslustundum skóla. Ráðstafanir sem gripið verður til vegna upphafs skóla var fjallað um aðstoðarframkvæmdastjóra Samgöngustofu Istanbúl (IMM) Orhan Demir undir forsæti fundar sem haldinn var í AKOM. Samgönguráðuneyti 1. Svæðisskrifstofa, Héraðsskrifstofa landsmenntunar, Öryggismálastofnun héraðs, yfirstjórn sýslumannsembættisins, Landlæknisembættið, Heilbrigðisstofnunin, Sambands hönnuðir iðnaðarmanna, Verslunarráð Istanbúls og Ökutækjadeild Istanbúl, İDO A.Ş. og İBB einingar İETT, İSPARK A.Ş. City Lines Inc. stjórnendur.

Sérfræðingur hringir í notkun samgönguflutnings “

Sérfræðingar sem tóku þátt í fundinum fyrstu daga menntunar til að forðast vandamál í umferð nemenda og foreldra sem beindust að almenningssamgöngum tóku ákvörðunina. Ríkisborgarar voru beðnir um að nota almenningssamgöngur og ekki að ferðast með einkabifreið nema þeir væru mjög nauðsynlegir á skólatíma.

Tímarnir verða auknir

IETT, vegna opnunar skóla á mánudag mun standast vetrargjaldskrá. Leiðangrum verður fjölgað með rútu- og neðanjarðarbifreiðum. Að auki verður járnbrautakerfinu og sjóflutningum bætt við farþega farþega verður fullnægt.

ÞJÓNUSTA mun bera fyrsta dag foreldra

Foreldrar í Ökutækjum í Istanbúl, á mánudag, munu foreldrar sem vilja fara með börn sín í skólann senda skilaboð til að vera flutt til þjónustunnar. Þannig verður komið í veg fyrir að borgarar noti einkabifreiðar sínar á skólatíma. 17 þjónustubifreið fyrir ruslakörfu um Istanbúl verður til þæginda til að nota skólagarðana við losun og bílastæði nemenda. 118 SPARK bílageymsla umhverfis skólana mun veita skutbifreiðum ókeypis þjónustu á mánudaginn. Þjónustubílstjórarnir verða afhentir fullu heimilisfangi og samskiptaupplýsingum um það bil 300 þúsund nemenda sem nota þjónustuna í Istanbúl. Nauðsynlegar leiðbeiningar verða gerðar til þess að þjónustubifreiðar noti borgarferjurnar AŞ og İDO AŞ bílaferjur. https://tuhim.ibb.gov.tr/ að athuga í gegnum.

Allar stofnanir verða samþykktar fyrir vökva umferð

Í samræmi við ákvarðanir sem teknar voru á AKOM fundinum; IMM, lögregla og Gendarmerie, sérstaklega á fyrstu dögum skólans í Istanbúl til að vinna í samhæfingu til að tryggja umferðarflæði. 359 opinbert starfshópur, 269 löggæslumenn skóla, 1117 einkaöryggisfulltrúi, 6 bin 787 öruggur þjálfunarsamhæfingarfulltrúi munu þjóna. Héraðslögreglustjóri mun strax grípa inn í með 71 dráttarbifreið ef efnisskemmdir slys verða á vegunum. 102 lögreglu verður falið að tryggja umferðarflæði. Í helstu slagæðum og skólahringjum verður komið í veg fyrir samhæfingu umferðar með því að samræma umferðina við lögreglu sveitarfélagsins. kröfur.

IMM TRAFFIC mun samræma frá AKOM

Einingar stofnananna sem taka þátt í fundinum með skrifstofum IMM munu samræma umferðarstraum frá AKOM á fyrstu skóladögum. Með því að fylgjast með umferð um borgina frá myndavélunum verður lokuðum vegum strax gripið af viðkomandi einingum. 1500 verður úthlutað til skólahverfa til að hjálpa lögreglunni að streyma. Með farsíma EDS farartækjunum munu borgaraleg umferðateymi einnig gera skoðanir á vegunum. 19 verður fáanlegt í helstu slagæðum aðlaðandi borgar til að forðast slys og hindranir á vegum. Ríkisborgarar verða upplýstir á internetinu, samfélagsmiðlum og farsímum til að tryggja umferðarflæði. Hægt er að afhenda borgurum, beiðnir og kvartanir um skólann 153 White Desk síma, vefsíðu, farsímaforrit eða samfélagsmiðla reikninga til IMM.

„Ég er næmur ökumaður“

IMM, leikskóli í Istanbúl yfir gangandi ferð 2 kassi 780 lauk vinnu við merkingar. 1157 gangandi vegfarendur og stigamót voru máluð með „gangandi fyrsta“ skilti. „Ég er móttækilegur bílstjóri“ voru hengd upp á merkistöngunum. Veggspjöldum þessara merkja verður deilt á heimasíðum og reikningum samfélagsmiðla IMM og annarra opinberra stofnana áður en skólinn og foreldrar og nemendur verða upplýstir.

VERK FYRIRTÆKIÐ

Ekki verður unnið á framkvæmdasvæðum í skólavikunni. Öllum málum sem koma í veg fyrir umferðina verður eytt og verkin verða smám saman hafin síðar. Núverandi námi verður lokið fyrir opnunardag skólans.

IMM FUNDUR ÁKVÖRÐ „ÓKEYPIS FYRIRTÆKI Í ÍSAN FYRIR 9 SEPTEMBER

Á fundinum sem haldinn var í júlí undir formennsku Ekrem İmamoğlu forseta IMM ákvað IMM ráðið að bjóða upp á ókeypis almenningssamgöngur á fyrsta degi opnunar skóla ásamt opinberum og trúarlegum helgidögum. Samkvæmt ákvörðuninni mun 9 veita ókeypis þjónustu á strætisvögnum, metróbrautum, járnbrautum og sjóbílum, sem er innifalinn í rafrænni miðasamruna milli 06: 00-14: 00 klukkutíma á mánudag.

Núverandi járnbrautarútboð

S 18

Tilboð Tilkynning: Bílaleigu

Október 18 @ 10: 00 - 11: 00
S 18

Tilboð Tilkynning: Bílaleigu

Október 18 @ 10: 00 - 11: 00
Um Levent Elmastaş
RayHaber ritstjóri

Vertu fyrstur til að tjá sig

athugasemdir

Þessi síða notar Akismet til að draga úr ruslpósti. Lærðu hvernig ummæli þín eru unnin.