Áframhaldandi 2 mánaðarleg tímabil fyrir sporvagn í Sanliurfa!

Framlengdur 2 mánuður fyrir Sanliurfada sporvagninn er liðinn
Framlengdur 2 mánuður fyrir Sanliurfada sporvagninn er liðinn

70 mánaðarlega viðbótartímabilið fyrir sporvagnarverkefnið, sem vitað er að kosta um 35 milljón pund og er varið í 2 milljón pund fyrir innviði, pólverjar, hættir, orkugjafa, lýkur í dag. Nú spyr almenning hvenær sporvagninn muni koma eða hvort peningurinn sem eytt er fyrir verkefnið fer í ruslið.

2018 mánaðarlega viðbótartímabilið fyrir "Trambus Project", sem ætlað er að koma til framkvæmda í 2 með loforð um lausn á umferðarvandamálinu í Sanlıurfa, lýkur í dag.

Trambus verkefnið í Sanlıurfa, sem var tilkynnt í útboðssamningnum sem hefst á 09.06.2017 og verður lokið á 08.06.2018, virðist ekki vera til framkvæmda með þessari þróun.

Can Hallaç, staðgengill framkvæmdastjóra Metropolitan sveitarfélagsins í Sanlıurfa í desember síðastliðnum, tilkynnti að sporvagnarverkefnið sem fylgir í aðalskipulagi flutninga muni þjóna sem 2 mánuði seinkað vegna efnahagslegra erfiðleika sem upplifast um landið og 2 mánaðarlega viðbót félagsins rennur út á morgun. Um það bil 70 milljón pund af verkefninu mun kosta um 35 milljón pund af neðanjarðarstarfi, bændur og yfirbygging var eytt. Afgangurinn var greiddur til félagsins. Hins vegar er engin sporbílaframleiðsla fyrir Sanliurfa hjá viðkomandi fyrirtæki í augnablikinu og greiðsla er ekki tekin frá Iller Bank. Almenningur spyr nú hvort þessi 35 milljón líra hafi verið eytt ef sporvagnar eru ekki að fara í ruslið.

2 mánaðarlega tíðni

Sögulega Hanlar hverfi í lanlıurfa, Balıklıgöl, Şanlıurfa safninu, Divanyolu Street, Kapaklí göngunni og 1'ın stigi Atatürk Boulevard, stöðvarnar hófust innan umfangs framkvæmda 2'ın fyrsta prófarhjörðin eftir að leiðangri í trambus lauk í lok mánaðar XUM. 12 Desember 2018 aðstoðarforsætisráðherra M. Can Hallaç, sem tilkynnti að 2 flug yrði hafið með mánaðamótum, er birgðafyrirtæki Trambus Project. Bozankaya A.Ş. Hallaç, sem kom ásamt birgjum birgðafyrirtækisins og hélt fund um trambusverkefnið í lanlıurfa, sagði að verkefninu væri haldið áfram vegna neikvæðrar þróunar í greininni. Hins vegar rennur 2 fyrir fyrirtækið út á morgun eftir mánuð. Staðgengill framkvæmdastjóra M. Can Hallaç, sem lýsti yfir röskuninni, sagði, yapan Bozankaya Við heimsóttum fyrirtækið okkar. Vegna efnahagsástands um allt land hefur fyrirtæki okkar staðið frammi fyrir alvarlegum vandamálum varðandi framleiðslu Trambus í langan tíma. Við höfum samið við aðila í langan tíma um að takast á við þessi vandamál. Við fórum með allt hráefnið til lausnar, allir hlutirnir voru afhentir og þeir sögðust senda borpurnar til Sanliurfa sem verður tilbúinn til afhendingar innan 2 mánaðar. Það er trambus í Sanliurfa og þjálfunarstarfsemi heldur áfram “.

FARMER 21 SÍÐAST 21 NOVEMBER DATE

21 borgarstjóri Sanliurfa Nihat Çiftçi, sem talaði við flutningsráðstefnunni sem haldinn var í Sanlıurfa í nóvember, sagði, olarak. Eins og Metropolitan sveitarfélagið, höfum við skipt út úr strætóflotanum, sem er mjög mikilvægt, í sporvagnarkerfið. Við höldum áfram prófunum okkar með 7.5-kílómetrum sporvagnaleiðinni sem við byrjuðum á sögulegu svæðinu okkar. Ásamt þessu, byrjuðum við að vinna á 34-stígvélakerfinu. Verkefni okkar og útboðsferli hafa verið lokið og nú erum við að hefja grunnvirki. Því hærra sem gæði flutninga er, því meiri lífsgæði fólks sem býr í þeirri borg.

Verkefni eða gleymt eða nýtt stjórn

31 mars Enginn vill taka sporbrautarverkefnið í Sanliurfa, sem er læst í sveitarstjórnarkosningum sem haldin verður í 2019. Frambjóðendur sem hafa verið tilkynnt um Metropolitan sveitarfélag mun annaðhvort gleyma verkefninu eða endurskoða verkefnið sjálfir. Þetta þýðir bæði tímasóun og nýjan kostnað. Sanlamurfa almenningsálitið, "verkefnið verður ekki framfylgt" lofar, en kosningakappið verður ekki að finna aftur, borgarstjóri Sanliurfa Nihat Ciftci, um þetta mál, er hljótt. (Hüseyin ÖZKAN - AJANSURF til)

Núverandi járnbrautartilboð

Mon 09

Umferð Persaflóa

Svið 9 @ 08: 00 - Svið 11 @ 17: 00

Járnbrautarleit

Vertu fyrstur til að tjá sig

athugasemdir