323 Million Dollar Lost í Yavuz Sultan Selim Bridge

Yavuz Sultan Selim Koprusunde 323 milljón dollara tapað
Yavuz Sultan Selim Koprusunde 323 milljón dollara tapað

Sai endurskoðun, Yavuz Sultan Selim og 1915 DARDANELLES brú byggingu, ef ekki leiðrétt í lok samningstímans, í bága við löggjöf byggingartíma og daglegu tekna trygging fyrir almenna milljón tekjutap þeirra hefur ákveðið að lifa. Samkvæmt almennings, Istanbúl 3. Yavuz Sultan Selim brú í 323 870 þúsund milljónir dollara 400, 1915 í Çanakkale Bridge má svipta tekjum þúsund 153 409 545 milljónir evra.

Samkvæmt talsmaður frá Güvemli þrá fréttir þjóðvegum General Directorate 2017 Hæstiréttur úttektarskýrslunni, Build-Starfa-Transfer (BOT) á byggingartíma samningsins var haldin sem í bága við löggjöf upphafi, þrátt fyrir seinkun vegna opinberra ófullkomleika fyrirtækjaskipulagi gildistöku framfylgja samningar Viðurlög gagnrýni á ekki við flokkað. Skýrslan BOT samningar innan ramma áframhaldandi verkefni og framkvæmdir hefur verið skoðað.

EKKI viðurkennt af byggingartíma

Þetta verkefni af undirritun framkvæmd samningsins á þann hátt í bága við ákvæði samningsins sem var gerður við raunverulegan afhendingu vinnustað og vinnu sem var hafin í augnablikinu. Samkvæmt samningnum, byggingu tímabil sem hófust í reynd framkvæmdir hófust, og tilgreina hvort talið frá framkvæmdasvæðinu tímabili þessum tíma, "Umsókn samning ljósi þess 180 dagar sá tími sem þarf til gildistöku viðbótar tíma til að byggja upp þennan tíma sem þegjandi embættismenn félagið er gefin. Daily tekjur sem er hægt að tryggja að á meðan viðkomandi félags verk, meira daglega tekjur trygging er gefið upp til viðbótar rekstri tíma. Því fleiri tíma verður frestað þar til flutnings á stjórnun fyrirtækisins, frekar en tekjur stjórnun fyrirtækja að vera innheimt af fyrirtækinu á þessum tíma embættismenn einnig veittar ábyrgðir á þessu tímabili mun halda áfram að vera "segir í yfirlýsingu sagði.

MEIRA EN 180 DAG

Í skýrslunni, þegar 4 Verkefnið skoðaði ferlið við að finna lán; hver vörður fyrirtæki neikvæð viðhorf annarra landa, er ekki hægt að umheimurinn réttlætanlegt óljós og nákvæmlega eins efnahagslega niðursveiflu, en einnig óskað frekari tíma að því tilskildu að ekki dregin frá þeim tíma viðskiptum með setningar sem ekki er hægt reynst og ræðst fagnað með gjöf þessara kröfum. leggja áherslu á að þetta ástand er í bága við framkvæmd samningsins "í skoðun, ekki komið nein merki til þess að krefjast gefa fleiri tíma, skjalið var ekki kynnt, ráðinn fyrirtæki voru ekki að sanna greinilega að það eru ófullkomleika, hafa notað óljós orðalag, þó að því tilskildu að hún dregin frá rekstri tíma hefur verið gefin fleiri tíma á hvert 180 daga. Þannig, hvert fyrirtæki embættismenn voru rétt eins og ósanngjarn virka daga en 180 "yfirlýsingar fór fram.

HIGHWAYS: fljótleg og efnahagsleg

Þjóðvegum, sem BOT aðferð á grundvelli einkageirann til að útvega virkari stund síðan við fjárfestingar án þess að fara fengið frá almenningi sem byggist á að ljúka fljótt og efnahagslega og samningar tóku gildi fram að þeim tíma í umsjá félagsins hóf framkvæmdir vita að þeir verða háð þeim skyldum, sem höfðu skuldir eigin auðlindir ef hugsanlega uppsögn og sparnað sem þeir veita á hverjum tíma til að byggja, sagði hann að fyrirtækið stefnir að því að bæta við. stjórnun yrði að fara fram afhending vinna í 10 daga eftir undirritun samningsins og embættismenn á sviðinu tilboði félagsins var sagt að allir aðilar þekkt fyrir vinnu boð hefst með eigin fé á þessu tímabili eru einnig tilboðsgjöfum miðað starfhæfan tíma sem tillaga er, markmiði þessarar reglugerðar í samningi fjárfestingar í smá stund áður en þjóna og það tekið fram að opnun kynnt til hagsbóta almennings. Endurskoðunarréttinum til að taka þátt í yfirlýsingu stjórnarinnar sagði að væri ekki hægt.

Heimild: www.sozcu.com.t er

Núverandi járnbrautartilboð

Mon 09

Umferð Persaflóa

Svið 9 @ 08: 00 - Svið 11 @ 17: 00

Járnbrautarleit

Vertu fyrstur til að tjá sig

athugasemdir