International Union of Trans-Caspian International Transport Fundir í Ankara

Ilk Fyrsti dagur fundar Alþjóðafélags Trans-Caspian International Transport Route 15 - 16 verður haldinn í Grand Ankara Hotel í febrúar 2018.


Veysi Kurt, framkvæmdastjóri TCDD Samgöngur, aðalstjórar félagsins, framkvæmdastjóra samtakanna, formaður, varaforsetar og stjórnarmenn og félagar í félaginu; Járnbrautir í Aserbaídsjan (ADY), Georgíu járnbrautir (GR), Kasakstan járnbrautir (KTZ), Aktau International Sea Trade Port Inc., Baku International Sea Trade Port Inc, Batumi Sea Port Ltd. AŞ, PKP Wide Retrieval Metallurgical Railway Line, Kuruk Port Ltd. ACSC Logistic, ADY Container, ADY Express, GR Logistics & Terminals Stofnanir og fulltrúar frá Úsbekistan, Póllandi og Kína.

"Við erum fastafulltrúi Trans-Caspian International Transport Route International Association"

Veysi Kurt, framkvæmdastjóri TCDD Transportation Inc., sem ræddi við fundinn, sagði að þeir væru mjög ánægðir að bjóða gestum frá Aserbaídsjan, Georgíu, Kasakstan, Póllandi, Kína og Úsbekistan í okkar landi og að þeir telja að gestirnir muni líða heima eins og Trans-Caspian International Transportation Route. Hann sagði að hann var mjög ánægður með að alþjóðasambandið hafði haldið fund í Ankara í fyrsta sinn og að hann væri fastafulltrúi í Sambandinu.

The Middle Corridor ilgilendir varðar meira en 60 lönd og 4.5 milljarða íbúa heimsins. "

Orum Ég þakka þakklæti fyrir ríkisstjórnir, þjóðhöfðingja, forseta og ráðherra landa okkar sem hafa stuðlað að stofnun og stækkun þessa sambands. Ég vil líka þakka öllum samstarfsmönnum mínum sem hafa stuðlað að skipulagningu þessa fundar. Kurt Kurt sagði: framlög. The Middle Corridor ilgilendir varðar meira en 60 lönd og 4.5 milljarða íbúa heimsins. Það nær yfir 30 prósent af hagkerfi heimsins. 35 er hagkerfi yfir trilljón dollara, 100 er flutninga og flutningur yfir milljón tonna. Við þurfum að gera eitthvað ef við viljum veita betri, betri þjónustu við þessar 4.5 milljarðar manna. "Trans-Caspian International Transport Route International Association Uştur var stofnuð í þessu skyni. Síðan þá hefur TCDD verið meðlimur í þessu félagi. Ég vil þakka öllum meðlimum sambandsins sem styðja okkur hvert við sig. Ég trúi því að með samvinnu helstu járnbrautar- og hafnarfyrirtækja undir þaki sambandsins muni mjög góð flutnings og flutningsþjónusta verða að veruleika. "

X Nú er hægt að flytja 3.200 tonn af farmi "

Með því að leggja áherslu á að þessi gangur er ekki keppni heldur vináttuþáttur, sagði framkvæmdastjóri Kurt, uz. Við viljum veita betri þjónustu en frekar en samkeppni og koma fyrirtækjum okkar betur og bjóða upp á betri þjónustu við mannkynið. Vinna okkar í Tyrklandi frá Kína, Evrópu, Mið-Austurlöndum, frá Rússlandi til Tyrklands, sjáum við að Africa þegar 3 200 þúsund milljón tonn af möguleikum farms. Miðað við reynsluna sem við höfum náð í BTK fyrir flutning þessara þunga; sveigjanleg og þægileg gjaldskrá, samræmd og hraðari rekstur, betri gæði og fleiri vagna, locomotives, Caspian Sea og svo framvegis. Við þurfum hraðar aðgerðir á umbreytingum, mikilvægast samstarf og samhæfingu. Sem TCDD Samgöngur erum við tilbúin til að gera alls konar framlög. Við höfum mjög gott vingjarnlegt samstarf við alla hagsmunaaðila okkar. Ég tel að við munum gera betri flutninga og betri samgöngur. Ég vil þakka öllum aftur og velkomnir. "

"TCDD Transportation Inc mun bæta styrk til sambandsins"

Í ræðu sinni sagði framkvæmdastjóri: "Við munum eiga mjög mikilvægar fundi í dag og á morgun. Mikilvægasta dagatalið okkar er að TCDD Taşımacılık AŞ er fastur meðlimur. "

Fulltrúar félagsins lýstu ánægju sinni með því að TCDD Taşımacılık AŞ sé fastafulltrúi félagsins og sagði að félagið hafi reynslu af samgöngum með Evrópu og að það muni hraða og styrkja sambandið.Járnbrautarleit

Vertu fyrstur til að tjá sig

athugasemdir